Chào mừng khách Tìm kiếm | Chủ đề có bài mới | Thành viên | Đăng nhập | Đăng Ký

Phim trên vtv6? Tùy chọn · Xem
baby angel
Đã gởi: Thursday, July 16, 2009 2:02:44 PM

Danh hiệu: Member
Nhóm: Member

Gia nhập: 7/11/2009
Điểm: 75
Vtv6 có 1 điều đặc sắc đó là chiếu lại 1 số bộ phim cũ trên truyền hình, những bộ phim này đều rất hay, có nhiều phim b.a đã bỏ lỡ nhờ vtv6 mà được coi lại...........
Nhưng b.a thấy vtv6 đã chiếu 1 vài phim có thuyết minh quá dở, nội dung phim ko hấp dẫn. HI vọng vtv6 sẽ có cách nhìn mới và chiếu nhiều phim hay hơn.
Còn bạn thì sao? hãy thử nhận xét về phim trên vtv6?

(¯`♥ღBaby Angelღ♥´¯)
Email: angelbabyvox1990@yahoo.com
4rum: http://nckh.forump.info/
::: Hãy chinh phục khoảng trời của bạn :::
Lắng nghe bài hát : Grace của Lee Soo Young
::: HÃY ẤN NÚT THANKS ĐỂ BÀI VIẾT THÊM Ý NGHĨA VÀ GÓP PHẦN XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN :::

ỉn-híp
Đã gởi: Thursday, July 16, 2009 7:49:19 PM

Gia nhập: 7/8/2009
Điểm: 69
mình thấy phim trên v6 chiếu lại nhiều quá mà toàn những phim đã chiếu đi chiếu lại trên các kênh khác rùi. nhàm lắm. nội dung phim thì hơi già, chưa phù hợp với teen. trên v6 có nhiều phim ngắn hay nhưng mình thấy ít được chiếu lại, hơi tiếc vì mình đã bỏ lưox mấy phim rùi.

YOUR LAUGHTER IS MusIC TO MY EARS!^^
hongquan87
Đã gởi: Friday, July 17, 2009 4:39:13 PM

Danh hiệu: Advanced Member
Nhóm: Super Moderator

Gia nhập: 2/9/2009
Điểm: 982
VTV6 đang trong thời gian thử nghiệm nên chưa có nhiều phim để chiếu và cũng chưa sản xuất được các phim phục vụ các bạn trẻ.
Hiện tại V6 đang chiếu lại một số phim đã được phát trên một số kênh khác của Đài THVN.
Nếu các bạn thấy thích phim nào đã phát trên VTV thì có thể yêu cầu, nếu phim đó còn bản quyền và có nhiều bạn yêu cầu V6 sẽ phát lại phục vụ các bạn.

v613
Tu Khuyen
Đã gởi: Saturday, July 18, 2009 12:09:51 AM

Gia nhập: 7/9/2009
Điểm: 26
Mình thấy phim trên v6 hơi già, cũ mà cũng đã lâu lắm rồi. Mình nghĩ phim cho giới trẻ bây giờ rất nhiều ở đủ mọi lứa tuổi thể loại dễ thương. Phim nước ngoài nhiều vô cùng, phim Đài hoặc Trung có ngây thơ nè, có hoàng tử ếch, sợi dây truyền định mệnh,pasta bụ cười..., phim Hàn thì ngôi nhà hạnh phúc, BOF.... Phim VN dành cho giới trẻ thì phim trong Nam cũng đã có rất nhiều rồi. Mình nghĩ nếu trình chiếu như vậy sẽ thu hút nhiều khán giả hơn. Mình luôn ủng hộ v6, cố lên!
diamond1802
Đã gởi: Sunday, July 19, 2009 8:58:19 AM

Gia nhập: 7/12/2009
Điểm: 48
Mình thấy V6 nên thay đổi các bộ phim cho phù hợp với giới trẻ........phim trên V6 " già " cũ quá rùi, mà phát lại quá nhiều.
Mình thấy hiện nay có rất nhiều phim cho giới trẻ.....mà atij sao V6 ko phát nhỉ ?????????/
Có lẽ phải rất......rất.....rất.......rất......rất......rất.....lâu nữa thì V6 mới thay đổi được.....
Thất vọng quá!!!!!!!!

Diamond
hikaru
Đã gởi: Monday, July 20, 2009 9:01:57 AM

Gia nhập: 12/22/2008
Điểm: 79
hongquan87 đã viết:
VTV6 đang trong thời gian thử nghiệm nên chưa có nhiều phim để chiếu và cũng chưa sản xuất được các phim phục vụ các bạn trẻ.

Đã qua 2 năm phát sóng rùi mà phát sóng cả ở miền Nam thì phải.HongQuan87 cho minh biết thử nghiệm đến bao h vậy??

[♥♥]†ráï †ïm Anh...£à ß? Çá†...Ðã ¶«h?c Ghï V?t Çhân €m Mãï Mãï... [♥♥]

Món quà đâu tiên tôi dành cho ban là sự chân thành^^
Món quà thứ hai tôi goi tăng ban là nụ cười(^o_o^)
Món quà thứ ba tôi trao cho bạn là tình yêu(^o_o^)
Bạn bước vào cuôc đời tôi, cho tôi thấy thế giới qua môt góc nhìn mới. Mỗi phút giây bình thường của cuộc sống trở nên thật đặc biệt qua cảm nhận của bạn
Tôi cầu chúc cho cuộc đời bạn đầy ắp những niềm vui, đầy ắp những vầng cầu vồng rực rỡ cùng những cánh bướm lung linh^^
hongquan87
Đã gởi: Monday, July 20, 2009 5:00:23 PM

hikaru đã viết:
hongquan87 đã viết:

Đã qua 2 năm phát sóng rùi mà phát sóng cả ở miền Nam thì phải.HongQuan87 cho minh biết thử nghiệm đến bao h vậy??

Có thể là cuối năm nay V6 sẽ phát sóng quảng bá cả nước. Cái này còn tuỳ thuộc vào kế hoạch và chiến lược phát triển của Ban Thanh thiếu niên - VTV6

v613
thao93
Đã gởi: Tuesday, July 13, 2010 3:21:59 PM
Danh hiệu: Newbie

Gia nhập: 7/13/2010
Điểm: 9
mình muốn v6 chiếu bộ phim chuyện tình harvard ( love story in harvard) , phim đấy rất hay và mình cũng biết nhiều bạn trẻ cũng rất thích xem bộ phim đấy ^^
v6 có thể phát bộ phim đấy đc không ạ ??
[TA][ph4n_v4n_l1nh]
Đã gởi: Sunday, July 18, 2010 4:05:10 PM

Danh hiệu: Newbie

Gia nhập: 7/14/2010
Điểm: 27
minh cung dong y voi thao93 la v6 nen chieu cat bo phim hay doi voi lua tuoi thanh nien va nhungbo phim tinh cam lan
lang mang
hongquan87
Đã gởi: Tuesday, July 20, 2010 12:35:49 AM

Chào các bạn yêu mến chương trình phim truyện trên VTV6.
Cũng đã có nhiều câu hỏi về vấn đề này và VTV6 cũng đã trả lời.
Việc phát lại các bộ phim (có thể là đã chiếu trên VTV) phụ thuộc vào vấn đề bản quyền của phim đó, ví dụ như có phim chỉ được phát 1 lần trên tất cả các kênh của VTV...
Tuy nhiên, các bạn có thể có thể đề xuất các bộ phim/mảng phim mình yêu thích để VTV6 hiểu rõ hơn nhu cầu của các bạn.
Hiện nay, nguồn phim trên VTV6 đang dần được xã hội hóa, do đó trong thời gian tới, các bạn sẽ được xem nhiều bộ phim hay trên VTV6.

v613
Lewoobill
Đã gởi: Tuesday, July 20, 2010 9:42:14 AM

Gia nhập: 4/8/2010
Điểm: 641
Có phải cái gì muốn là được đâu các bạn!

Vẫn kiêu hãnh ngẩng đầu kiêu ngạo
Vẫn cúi đầu tự nhủ phải cố lên...
Trên trời cao tôi là vì sao lẻ
Dưới mặt đất tôi là kẻ cô đơn
Nỗi buồn ơi! Nếu ngươi là vật chất
Thì ta là kẻ giàu nhất thế gian
Ai đang xem chủ đề này?
Guest

Di chuyển
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn có thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.

ASPNET Theme created by Boskone (Dan Ferguson)
Bản quyền bởi Yet Another Forum.net version 1.9.1.6 (NET v2.0) - 11/14/2007
Copyright © 2003-2006 Yet Another Forum.net. All rights reserved.
Thời gian xử lý trang này hết 1.356 giây.